Substitute Password (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Save
ta: சேமி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: never
ta: எப்பொழுதுமில்லை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: active
ta: செயலில்

en: Refine
ta: செம்மைப்படுத்துக

en: Undo
ta: மீளச்செய்க

en: Member for
ta: பயனாளராக

en: @time ago
ta: @time க்கு முன்னர்

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
ta: நடப்பு பயனரின் கடவுச்சொல்லை மாற்றுவதற்கு இரு இடங்களிலும் புதியக் கடவுச்சொல்லை நிரப்பவும்.

en: No people available.
ta: எந்த நபரும் இல்லை.

en: %property is %value
ta: %property ஆவது %value
