Subuser (7.x-2.0-alpha3) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: more
fil: marami pa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Roles
fil: Mga papel

en: Add user
fil: Magdagdag nang tagagamit
