Subuser (7.x-2.0-alpha4) - en to cy translation catalogue (12 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Edit
cy: Golygu

en: Name
cy: Enw

en: never
cy: byth

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Active
cy: Gweithredol

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Last access
cy: Mynediad diwethaf

en: Add user
cy: Ychwanegu defnyddiwr

en: @time ago
cy: @time yn ôl

en: Blocked
cy: Wedi blocio
