Sunrise (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
