Sunrise (7.x-1.1) - en to cy translation catalogue (9 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Content
cy: Cynnwys

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Comments
cy: Sylwadau

en: Default
cy: Diofyn

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Navigation
cy: Mordwyo

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd
