Superfish (7.x-1.9-rc1) - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: enabled
vi: bật

en: disabled
vi: tắt

en: Disable
vi: Tắt

en: More
vi: Thêm

en: None
vi: Không có

en: Default
vi: Mặc định

en: Horizontal
vi: Ngang

en: Vertical
vi: Dọc

en: Example
vi: Ví dụ

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Minimum width
vi: Độ rộng tối thiểu

en: The settings have not been saved because of the errors.
vi: Các thiết lập không lưu được vì lỗi.

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Animation speed
vi: Tốc độ hoạt hình

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Examples
vi: Ví dụ

en: Block description
vi: Mô tả khối

en: A brief description of your block. Used on the <a href="@overview">block overview page</a>.
vi: Phần mô tả ngắn cho block của bạn, được sử dụng ở <a href="@overview">trang tổng quan block</a>.

en: administer menu
vi: quản lý menu

en: empty
vi: trống

en: Important
vi: Quan trọng

en: Maximum width
vi: Chiều rộng tối đa

en: page not found
vi: không tìm thấy trang

en: Main Menu
vi: Trình đơn chính

en: File not found
vi: Không tìm thấy tập tin
