Superfish (7.x-2.0) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Type
fil: Uri

en: Disable
fil: Pahintuin

en: More
fil: marami pa

en: Default
fil: Pamantayan

en: Block description
fil: Paglalarawan ng tipak
