Superfish (7.x-2.0) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Type
ta: வகை

en: disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: More
ta: மேலும்

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Menu
ta: பட்டி

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: page not found
ta: பக்கம் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை
