Supersized (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Content
vi: Nội dung

en: Yes
vi: Có

en: None
vi: Không có

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: New window
vi: Cửa sổ mới

en: here
vi: ở đây

en: Other
vi: Khác

en: Loop
vi: Lặp

en: Random
vi: Ngẫu nhiên

en: Minimum height
vi: Chiều cao tối thiểu

en: Minimum width
vi: Độ rộng tối thiểu

en: Fade
vi: Mờ

en: Slide
vi: Trượt

en: Autocomplete
vi: Tự động điền nốt

en: Enable <em>Description</em> field
vi: Bật trường <em>Mô tả</em>

en: Scale and crop
vi: Co giãn và xén

en: Scale and crop will maintain the aspect-ratio of the original image, then crop the larger dimension. This is most useful for creating perfectly square thumbnails without stretching the image.
vi: Co giãn, giữ nguyên tỉ lệ của ảnh gốc sau đó xén bỏ các chiều về kích thước ảnh được chỉ định. Hiệu ứng này thường được dùng để tạo các ảnh thu nhỏ hình vuông mà không làm mất tỉ lệ ảnh ban đầu.

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)
