Supersized (7.x-1.3-beta3) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Yes
ta: ஆம்

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Save
ta: சேமி

en: Other
ta: மற்றவை

en: Random
ta: தாறுமாறு

en: Minimum height
ta: குறைந்தளவு உயரம்

en: Minimum width
ta: குறைந்தளவு அகலம்

en: Slide
ta: நழுவு

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: Scale and crop
ta: அளவு மற்றும் செதுக்கு
