Supersized (7.x-1.3) - en to is translation catalogue (10 entries)

en: Delete
is: Eyða

en: Content
is: Innihald

en: Cancel
is: Hætta við

en: Yes
is: Já

en: None
is: Engin

en: This action cannot be undone.
is: Ekki er hægt að afturkalla þessa aðgerð.

en: Link
is: Hlekkur

en: Image
is: Mynd

en: Save
is: Vista

en: Autocomplete
is: Sjálfvirk útfylling
