Supersized (7.x-1.4) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Yes
fil: Oo

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Save
fil: Pangalagaan
