Super Slide (超级滑板鞋) (7.x-1.0-alpha2) - en to te translation catalogue (15 entries)

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Edit
te: మార్చు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Source
te: మూలం

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి
