Super Slide (超级滑板鞋) (7.x-1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: Path
ta: பாதை

en: Node
ta: கணு

en: Operation
ta: செயல்

en: Source
ta: மூலம்

en: Effect
ta: விளைவு

en: Trigger
ta: தூண்டல்

en: Add effect
ta: விளைவு சேர்க்க

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை
