Support Ticketing System (7.x-1.0-beta4) - en to ta translation catalogue (40 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: view
ta: நோக்குக

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Search
ta: தேடல்

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Weight
ta: நிறை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Sunday
ta: ஞாயிற்றுக்கிழமை

en: Monday
ta: திங்கட்கிழமை

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்க்கிழமை

en: Wednesday
ta: புதன்கிழமை

en: Thursday
ta: வியாழக்கிழமை

en: Friday
ta: வெள்ளிக்கிழமை

en: Saturday
ta: சனிக்கிழமை

en: Path
ta: பா​தை

en: User
ta: பயனாளர்

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Last update
ta: இறுதி இற்றைப்படுத்தல்

en: security
ta: பாதுகாப்பு

en: Color
ta: நிறம்

en: Optional
ta: விருப்பத் தெரிவு

en: 1 new | @count new
ta[0]: ஒரு புதியது
ta[1]: புதியது

en: ‹ previous
ta: < முன்

en: next ›
ta: அடுத்தது >
