Support Ticketing System (7.x-1.0-beta4) - en to ta translation catalogue (78 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Totals
ta: மொத்தம்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: closed
ta: மூடப்பட்டது

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Subscribe
ta: சந்தா சேர்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: unknown
ta: தெரியாதது

en: Support
ta: ஆதரவு

en: Projects
ta: திட்டங்கள்

en: Project
ta: திட்டம்

en: view
ta: பார்

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: all
ta: அனைத்து

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Weight
ta: எடை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: edit
ta: மாற்று

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Save
ta: சேமி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Path
ta: பாதை

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Last month
ta: கடைசி மாதம்

en: Advanced search
ta: மேம்பட்ட தேடுதல்

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: User
ta: பயனர்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Never
ta: இல்லை

en: Last update
ta: கடைசி மாற்றம்

en: security
ta: பாதுகாப்பு

en: General
ta: பொது

en: Color
ta: நிறம்

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Ascending
ta: ஏறுமுகமான

en: Descending
ta: இறங்குமுகமான

en: Optional
ta: விருப்புரிமை

en: 1 new | @count new
ta[0]: ஒன்று புதியது
ta[1]: @count புதியவை

en: Port
ta: துறை

en: Change
ta: மாற்றம்

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: None.
ta: இல்லை.

en: open
ta: திற

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Global
ta: உலகளாவிய

en: Containing any of the words
ta: ஏதாவதொரு வார்த்தையினைக் கொண்டு

en: Containing the phrase
ta: சொற்றொடரினைக் கொண்டு

en: Containing none of the words
ta: இதில் எந்தவொரு வார்த்தையும் இல்லாமல்

en: Comment: added %subject.
ta: பின்னூட்டம்: %subject சேர்க்கப்பட்டது.
