Support Ticketing System (7.x-1.0-rc1) - en to cy translation catalogue (70 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Body
cy: Corff

en: delete
cy: dileu

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: content
cy: cynnwys

en: Type
cy: Math

en: List
cy: Rhestr

en: Subject
cy: Testun

en: closed
cy: wedi cau

en: disabled
cy: analluog

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Enable
cy: Galluogi

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Comments
cy: Sylwadau

en: view
cy: gweld

en: Overview
cy: Arolwg

en: Edit
cy: Golygu

en: Search
cy: Chwilio

en: None
cy: Dim

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Weight
cy: Pwysau

en: Parent
cy: Rhiant

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: edit
cy: golygu

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: Node ID
cy: ID Nod

en: Save
cy: Cadw

en: Update
cy: Diweddaru

en: Sunday
cy: dydd Sul

en: Monday
cy: dydd Llun

en: Tuesday
cy: dydd Mawrth

en: Wednesday
cy: dydd Mercher

en: Thursday
cy: dydd Iau

en: Friday
cy: dydd Gwener

en: Saturday
cy: dydd Sadwrn

en: Path
cy: Llwybr

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Total
cy: Cyfanswm

en: Advanced search
cy: Chwiliad uwch

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Options
cy: Dewisiadau

en: Create
cy: Creu

en: Active
cy: Gweithredol

en: Never
cy: Byth

en: Normal
cy: Cyffredin

en: Last update
cy: Diweddariad diwethaf

en: security
cy: gwarchodaeth

en: General
cy: Cyffredinol

en: Color
cy: Lliw

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Ascending
cy: Esgynnol

en: Descending
cy: Disgynnol

en: Optional
cy: Dewisol

en: 1 new | @count new
cy[0]: 1 newydd                                        @count newydd

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: None.
cy: Dim

en: open
cy: ar agor

en: revert
cy: dychwelyd

en: Global
cy: Eang

en: From address
cy: Gan gyfeiriad

en: Containing any of the words
cy: Yn cynnwys unrhyw un o'r geiriau

en: Containing the phrase
cy: Yn cynnwys y brawddeg

en: Containing none of the words
cy: Ddim yn cynnwys un o'r geiriau

en: Default sort order
cy: Rhagosod trefn dosbarthiad

en: Comment: added %subject.
cy: Sylw: wedi ychwanegu %subject.
