Support Ticketing System (7.x-1.0-rc1) - en to fil translation catalogue (47 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Body
fil: Nilalaman

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: content
fil: nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: List
fil: Listahan

en: Subject
fil: Paksa

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Comments
fil: Mga puna

en: view
fil: tingnan

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Sunday
fil: Linggo

en: Monday
fil: Lunes

en: Tuesday
fil: Martes

en: Wednesday
fil: Miyerkules

en: Thursday
fil: Huwebes

en: Friday
fil: Biyernes

en: Saturday
fil: Sabado

en: Path
fil: Landas

en: Updated
fil: Nabago

en: Advanced search
fil: Abansadong paghahanap

en: Active
fil: Aktibo

en: Last update
fil: Huling binago

en: security
fil: kaligtasan

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: 1 new | @count new
fil[0]: 1 bago
fil[1]: @count bago

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: None.
fil: Wala.

en: Client
fil: Kliyente

en: Containing any of the words
fil: Naglalaman ng alinman sa mga salita

en: Containing the phrase
fil: Naglalaman ng mga parirala

en: Containing none of the words
fil: Hindi naglalaman ng alinman sa mga salita
