Support Ticketing System (7.x-1.0-rc1) - en to vi translation catalogue (94 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Body
vi: Nội dung

en: enabled
vi: bật

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: content
vi: nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: closed
vi: đã kết thúc

en: disabled
vi: tắt

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Subscribe
vi: Đăng ký

en: Enable
vi: Bật

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Comments
vi: Bình luận

en: unknown
vi: không rõ

en: Project
vi: Công trình

en: view
vi: xem

en: Overview
vi: Tổng quan

en: all
vi: tất cả

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: None
vi: Không có

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Settings
vi: Thiết lập

en: edit
vi: sửa

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Node ID
vi: ID node

en: Save
vi: Lưu

en: Update
vi: Cập nhật

en: Sunday
vi: Chủ nhật

en: Monday
vi: Thứ hai

en: Tuesday
vi: Thứ ba

en: Wednesday
vi: Thứ tư

en: Thursday
vi: Thứ năm

en: Friday
vi: Thứ sáu

en: Saturday
vi: Thứ bảy

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Updates
vi: Cập nhật

en: Total
vi: Tổng

en: Assigned
vi: Đã gán

en: Advanced search
vi: Tìm kiếm nâng cao

en: Mail
vi: Thư

en: User
vi: Người dùng

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Create
vi: Tạo

en: Active
vi: Hoạt động

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Normal
vi: Bình thường

en: Last update
vi: Lập cập nhật cuối

en: State
vi: Bang

en: security
vi: an ninh

en: General
vi: Tổng quát

en: Color
vi: Màu sắc

en: Add new comment
vi: Viết bình luận

en: Users
vi: Người dùng

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Optional
vi: Tùy chọn

en: Notifications
vi: Thông báo

en: Protocol
vi: Giao thức

en: 1 new | @count new
vi[0]: @count mới

en: Port
vi: Cổng

en: Change
vi: Thay đổi

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Period
vi: Dấu chấm

en: None.
vi: Không có.

en: open
vi: đang hoạt động

en: revert
vi: trở lại

en: Global
vi: Chung

en: From address
vi: Địa chỉ gửi đi

en: Detail
vi: Chi tiết

en: Containing any of the words
vi: Có chứa bất kỳ từ nào

en: Containing the phrase
vi: Có chứa cụm từ

en: Containing none of the words
vi: Không chứa bất cứ từ nào

en: This week
vi: Tuần này

en: export
vi: xuất ra

en: Default sort order
vi: Thứ tự sắp xếp mặc định

en: Comment: added %subject.
vi: Bài bình luận: đã được thêm %subject.

en: Alerts
vi: Báo động

en: manage fields
vi: quản lý trường

en: manage display
vi: quản lý hiển thị

en: Next week
vi: Tuần tới

en: Query tagged for node access but there is no nid. Add foreign keys to node.nid in schema to fix.
vi: Truy vấn để truy cập nội dung nhưng không có mã ID. Xin hãy thêm khóa ngoại lai cho node.nid để sửa lỗi này.

en: Your node listing query is using @fallback as a base table in a query tagged for node access. This might not be secure and might not even work. Specify foreign keys in your schema to node.nid
vi: Truy vấn danh sách nút đang dùng @fallback làm bảng gốc trong một truy vấn truy cập nút. Việc này là không an toàn, thậm chí không chạy được. Xin hãy đặt khóa ngoại lai vào cơ sở dữ liệu cho node.nid
