Support Ticketing System (7.x-1.0-rc2) - en to ml translation catalogue (48 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Body
ml: ഘടന

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Totals
ml: ആകെ

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subject
ml: വിഷയം

en: closed
ml: അടച്ചു

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: view
ml: കാണുക

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Node ID
ml: നോഡ് ഐഡി

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Sunday
ml: ഞായർ

en: Monday
ml: തിങ്കൾ

en: Tuesday
ml: ചൊവ്വ

en: Wednesday
ml: ബുധൻ

en: Thursday
ml: വ്യാഴം

en: Friday
ml: വെള്ളി

en: Saturday
ml: ശനി

en: Path
ml: വഴി

en: Mail
ml: മെയിൽ

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: security
ml: സുരക്ഷിതത്വം

en: Color
ml: നിറം

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: None.
ml: ഒന്നുമില്ല.
