Support Bot (7.x-1.0-beta1) - en to cy translation catalogue (11 entries)

en: List
cy: Rhestr

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: updated
cy: wedi ei ddiweddaru

en: edit
cy: golygu

en: True
cy: Gwir

en: False
cy: Anwir

en: Create
cy: Creu

en: Active
cy: Gweithredol

en: Operation
cy: Gweithrediad
