Support Timer (7.x-1.0-beta1) - en to te translation catalogue (25 entries)

en: select
te: ఎంచు

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Support
te: తోడ్పాటు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Hourly
te: గంటల వారీ

en: Daily
te: రోజు వారీ

en: Weekly
te: వారం వారీ

en: Monthly
te: నెల వారీ

en: default
te: అప్రమేయం

en: Weight
te: భారం

en: none
te: ఏమీలేవు

en: edit
te: మార్చు

en: Summary
te: సారాశం

en: Total
te: మొత్తం

en: User
te: వాడుకరి

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Day
te: రోజు

en: Users
te: వాడుకరులు

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: All users
te: అందరు వాడుకరులు
