Survey Builder (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Are you sure you want to delete %title?
fil: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang %title?
