Survey Builder (7.x-1.1) - en to gu translation catalogue (14 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Number
gu: સંખ્યા

en: Link
gu: કડી

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Textfield
gu: લખાણ ક્ષેત્ર

en: Other
gu: અન્ય

en: Select list
gu: પસંદગી યાદી

en: Edit Link
gu: કડી ને સુધારો

en: New select list
gu: નવી પસંદગી યાદી

en: Textarea
gu: લખાણ વિસ્તાર
