Survey Builder (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: User
ta: பயனாளர்
