Surveypal (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (6 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Edit
cy: Golygu

en: Default
cy: Diofyn

en: View
cy: Gweld

en: Active
cy: Gweithredol

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi
