SVG Embed (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Import
fil: Angkatin

en: Language file
fil: Talaksan ng wika

en: File to import not found.
fil: File na inangkat ay hindi natagpuan.

en: locale
fil: lokal

en: Already added languages
fil: Mga wikang naidagdag na

en: Languages not yet added
fil: Mga wikang di pa naidadagdag

en: Import into
fil: Angkatin sa
