SVG Embed (7.x-1.1) - en to cy translation catalogue (12 entries)

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Mode
cy: Modd

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Language file
cy: Ffeil Iaith

en: File to import not found.
cy: Ffeil i fewnfudo heb ei ddarganfod.

en: locale
cy: lleoedd

en: The translation import of %filename failed.
cy: Mewnfudiad o gyfieithiad %filename wedi methu.

en: Already added languages
cy: Ieithoedd sydd wedi eu hychwanegu yn barod

en: Languages not yet added
cy: Ieithoedd sydd heb eu hychwanegu eto

en: A Gettext Portable Object (<em>.po</em>) file.
cy: Ffeil Gwrthrych Cael Testun Cludadwy(.po).

en: Import into
cy: Mewnfudo i

en: Choose the language you want to add strings into. If you choose a language which is not yet set up, it will be added.
cy: Dewis yr iaith yr ydych eisiau ychwanegu llinynau iddo. Os ydych yn dewis iaith sydd heb ei osod, bydd yn cael ei ychwanegu.
