SVG Embed (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Mode
ta: முறை

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Language file
ta: மொழி கோப்பு

en: File to import not found.
ta: இறக்குமதி செய்ய கோப்பு காணப்படவில்லை.

en: locale
ta: உள்ளூர்முறை

en: The translation import of %filename failed.
ta: %filename ன் மொழிமாற்ற இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது

en: Already added languages
ta: ஏற்கெனவே சேர்க்கப்பட்ட மொழிகள்

en: Languages not yet added
ta: இதுவரை சேர்க்கப்படாத மொழிகள்

en: Import into
ta: இதற்குள் உள்ளிறக்குக

en: Choose the language you want to add strings into. If you choose a language which is not yet set up, it will be added.
ta: சரங்களை சேர்ப்பதற்கு உங்களுக்குத் தேவையான மொழியினைச் சேர்க்கவும்.  இது வரை நிறுவப்படாத மொழியினைத் தெரிவு செய்தால், அம்மொழி இணைக்கப்படும்.
