SVG Embed (7.x-1.3) - en to ml translation catalogue (9 entries)

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Mode
ml: മോഡ്

en: Language file
ml: ഭാഷാ ഫയല്‍

en: File to import not found.
ml: ഇറക്കുമതി ചെയ്യാനുള്ള ഫയല്‍ കണ്ടില്ല.

en: The translation import of %filename failed.
ml: പരിഭാഷ ചെയ്ത ഫയല്‍ %filename ഇറക്കുമതി വിജയിച്ചില്ല.

en: Already added languages
ml: നിലവില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കപ്പെട്ട ഭാഷകള്‍

en: Languages not yet added
ml: ഇതുവരെ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കപ്പെടാത്ത ഭാഷകള്‍

en: Import into
ml: ഇതിലേക്ക് ഇറക്കുമതി ചെയ്യൂ

en: Choose the language you want to add strings into. If you choose a language which is not yet set up, it will be added.
ml: സ്ട്രിങ്ങുകള്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കപ്പെടേണ്ട ഭാഷ തെരഞ്ഞെടുക്കൂ. സെറ്റപ്പ് ചെയ്യപ്പെടാത്ത ഭാഷയാണ് തെരഞ്ഞെടുക്കുന്നത്തെങ്കില്‍ ആ ഭാഷ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കപ്പെടും.
