SVG Embed (7.x-1.3) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Import
vi: Nhập vào

en: Not found
vi: Không tìm thấy

en: Mode
vi: Chế độ

en: Media
vi: Phương tiện

en: Language file
vi: Tập tin bản dịch

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: File to import not found.
vi: Không tìm thấy tập tin để nhập vào.

en: locale
vi: bản địa

en: The translation import of %filename failed.
vi: Hỏng khi nhập vào bản dịch của %filename.

en: Already added languages
vi: Các ngôn ngữ đã được thêm vào

en: Languages not yet added
vi: Ngôn ngữ chưa được thêm vào

en: A Gettext Portable Object (<em>.po</em>) file.
vi: Tập tin Gettext Portable Object (<em>.po</em>).

en: Import into
vi: Nhập vào

en: Choose the language you want to add strings into. If you choose a language which is not yet set up, it will be added.
vi: Chọn ngôn ngữ bạn muốn thêm các chuỗi vào. Nếu bạn chọn một ngôn ngữ chưa được cài đặt, nó sẽ được thêm mới.

en: Strings in the uploaded file replace existing ones, new ones are added. The plural format is updated.
vi: Các chuỗi có trong tập tin được tải lên sẽ thay thế các chuỗi hiện có, và các chuỗi chưa có sẽ được thêm vào. Định dạng số nhiều cũng sẽ được cập nhật.

en: Existing strings and the plural format are kept, only new strings are added.
vi: Các chuỗi đã có và các dạng số nhiều sẽ được giữ nguyên, chỉ các chuỗi mới mới được thêm vào.
