Sweaver (7.x-1.1) - en to gu translation catalogue (34 entries)

en: User interface
gu: વપરાશકર્તા ઈન્ટરફેસ

en: Images
gu: છબીઓ

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Prefix
gu: પૂર્વાગ

en: Suffix
gu: પ્રત્યય

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Description
gu: વર્ણન

en: Enable
gu: સક્રિય

en: Disable
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Weight
gu: તરલતા

en: Parent
gu: પિતૃ

en: Name
gu: નામ

en: Save
gu: સાચવો

en: View
gu: જુઓ

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Logo
gu: ્ચિન્હ

en: Site name
gu: સાઈટ ની ઓળખ

en: Never
gu: કદી નહી

en: active
gu: સક્રિય

en: Color
gu: રંગ

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Select
gu: પસંદ કરો

en: Publish
gu: પ્રકાશિત કરો

en: live
gu: જીવંત

en: Save and continue
gu: સંગ્રહો અને આગળ વધો

en: User pictures in posts
gu: પોસ્ટમા વપરાશકર્તાનુ ચિત્ર

en: User pictures in comments
gu: ટિપ્પણીઓમાં વપરાશકર્તા ચિત્રો

en: Shortcut icon
gu: શૉર્ટકટ આઇકોન
