Sweaver (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (60 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Images
ta: படங்கள்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Status
ta: நிலை

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Weight
ta: எடை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Image
ta: படம்

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: none
ta: இல்லை

en: Name
ta: பெயர்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: Theme
ta: தீம்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Search box
ta: தேடுதல் பெட்டி

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Site slogan
ta: தளத்திற்கான முழக்க வாசகம்

en: Never
ta: இல்லை

en: active
ta: செயலில்

en: Load
ta: ஏற்று

en: Color
ta: நிறம்

en: Mission statement
ta: தளக் கருதுகோள்

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Empty
ta: காலி

en: Style
ta: பாணி

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: Primary links
ta: முதன்மைத் தொடுப்புகள்

en: Path to custom logo
ta: விருப்பிற்கேற்ற இலட்சினைக்கான பாதை

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Toggle display
ta: காட்சி நிலைமாற்றி

en: Save order
ta: வரிசையை சேமி

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: Secondary links
ta: இரண்டாம்நிலைத் தொடுப்புகள்

en: Temporary
ta: தற்காலிக

en: User pictures in posts
ta: இடுகைகளில் பயனர் படங்கள்

en: User pictures in comments
ta: மறுமொழிகளில் பயனர் படங்கள்

en: Shortcut icon
ta: எளியவழி குறுபடம்

en: Logo image settings
ta: இலட்சினைப் படத்திற்கான அமைவுகள்

en: If toggled on, the following logo will be displayed.
ta: காட்சி மாற்றி இயக்கப்பட்டால் கீழ்க்காணும் இலட்சினை காட்சிப்படுத்தப்படும்.

en: Use the default logo
ta: இயல்பான இலட்சினையினைப் பயன்படுத்துக

en: Check here if you want the theme to use the logo supplied with it.
ta: வார்ப்புருவோடு வரும் இலட்சினையினை உபயோகப்படுத்த விரும்பினால் இதனைத் தெரிவு செய்யவும்.

en: The path to the file you would like to use as your logo file instead of the default logo.
ta: இயல்பான இலட்சினைக்குப் பதிலாக உங்களுடைய இலட்சினைக் கோப்பினை உபயோகப்படுத்த விரும்பினால் அதற்கான பாதை.

en: Upload logo image
ta: இலட்சினைப் படத்தினை தரவேற்றுக.

en: Shortcut icon settings
ta: குறுக்குவழி உருவம்

en: Save and publish
ta: சேமி மற்றும் வெளியிடு
