Sweaver (7.x-1.1) - en to te translation catalogue (37 entries)

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Status
te: స్థితి

en: Prefix
te: ఉపసర్గ

en: Suffix
te: వెనుజేర్పు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Enable
te: చేతనించు

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు

en: Weight
te: భారం

en: Image
te: బొమ్మ

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Name
te: పేరు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: View
te: చూడు

en: Theme
te: అలంకారం

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Logo
te: చిహ్నం

en: Site name
te: సైటు పేరు

en: Site slogan
te: సైటు నినాదం

en: Color
te: రంగు

en: Style
te: శైలి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Publish
te: ప్రచురించు

en: Primary links
te: ప్రాథమిక లింకులు

en: Save and continue
te: భద్రపరిచి కొనసాగండి

en: Secondary links
te: ద్వితీయ శ్రేణి లింకులు

en: User pictures in posts
te: టపాలలో వాడుకరుల బొమ్మలు

en: User pictures in comments
te: వ్యాఖ్యలలో వాడుకరుల బొమ్మలు

en: Logo image settings
te: చిహ్నపు బొమ్మ అమరికలు
