Sweaver (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (84 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Status
vi: Trạng thái

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Suffix
vi: Hậu tố

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Edit
vi: Sửa

en: Weight
vi: Độ nặng

en: The configuration options have been saved.
vi: Các tùy chọn cấu hình đã được lưu lại.

en: Image
vi: Ảnh

en: Parent
vi: Cấp trên

en: none
vi: không có

en: Name
vi: Tên

en: Export
vi: Xuất

en: Save
vi: Lưu

en: Font
vi: Phông chữ

en: Background
vi: Nền

en: View
vi: Xem

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Logo
vi: Biểu huy

en: Search box
vi: Hộp tìm kiếm

en: Site name
vi: Tên website

en: Site slogan
vi: Khẩu hiệu của hệ thống

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Your changes have been saved.
vi: Thay đổi đã được cập nhật.

en: active
vi: hoạt động

en: Autosave
vi: Tự động lưu

en: Load
vi: Nạp

en: Color
vi: Màu sắc

en: Exists
vi: Tồn tại

en: Mission statement
vi: Tuyên bố sứ mệnh

en: Revert
vi: Trở lại

en: Empty
vi: Trống

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Slider
vi: Thanh trượt

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Select
vi: Chọn

en: Theme-engine-specific settings
vi: Cài đặt dành cho bộ xử lý giao diện

en: Publish
vi: Xuất bản

en: inactive
vi: bất hoạt

en: Primary links
vi: Liên kết chính

en: Path to custom logo
vi: Đường dẫn đến biểu huy tùy biến

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: %p is not writeable by the webserver.
vi: %p không thể ghi bởi máy chủ web.

en: An unknown error occured.
vi: Xảy ra lỗi không rõ.

en: An unknown error occured trying to verify %p is a directory and is writable.
vi: Lỗi không rõ xảy ra khi thử xác nhận %p là một thư mục và có thể ghi.

en: Toggle display
vi: Bật/tắt hiển thị

en: If you don't have direct file access to the server, use this field to upload your logo.
vi: Nếu bạn không có quyền truy cập trực tiếp tập tin trên máy chủ, hãy sử dụng trường dữ liệu này để tải biểu trưng của mình lên.

en: Save order
vi: Lưu thứ tự

en: Save and continue
vi: Lưu và tiếp tục

en: Secondary links
vi: Liên kết phụ

en: Enable or disable the display of certain page elements.
vi: Bật hoặc tắt phần hiển thị của một vài thành phần của trang.

en: Temporary
vi: Tạm thời

en: Path to custom icon
vi: Đường dẫn đến biểu tượng tùy chọn

en: User pictures in posts
vi: Hình ảnh người dùng trong các bài viết

en: User pictures in comments
vi: Hình ảnh người dùng trong các phản hồi

en: Shortcut icon
vi: Biểu tượng shortcut

en: Logo image settings
vi: Thiết lập ảnh biểu huy

en: If toggled on, the following logo will be displayed.
vi: Nếu bật, biểu trưng sau sẽ được hiển thị.

en: Use the default logo
vi: Sử dụng biểu huy mặc đinh

en: Check here if you want the theme to use the logo supplied with it.
vi: Chọn vào đây nếu bạn muốn giao diện sử dụng biểu trưng được cung cấp với nó.

en: The path to the file you would like to use as your logo file instead of the default logo.
vi: Đường dẫn của tập tin mà bạn muốn sử dụng làm tập tin biểu trưng thay cho biểu trưng mặc định.

en: Upload logo image
vi: Tải lên ảnh biểu huy

en: Shortcut icon settings
vi: Các thiết lập biểu tượng shortcut

en: Your shortcut icon, or 'favicon', is displayed in the address bar and bookmarks of most browsers.
vi: Biểu tượng shortcut của bạn, hay 'favicon', được trình bày trong thanh địa chỉ và bookmark của hầu hết các trình duyệt.

en: Use the default shortcut icon.
vi: Sử dụng biểu tượng shortcut mặc định.

en: Check here if you want the theme to use the default shortcut icon.
vi: Chọn vào đây nếu bạn muốn giao diện sử dụng biểu tượng shortcut mặc định.

en: The path to the image file you would like to use as your custom shortcut icon.
vi: Đường dẫn của tập tin hình ảnh mà bạn muốn sử dụng làm biểu tượng shortcut tùy chọn.

en: Upload icon image
vi: Tải hình biểu tượng lên

en: If you don't have direct file access to the server, use this field to upload your shortcut icon.
vi: Nếu bạn không có quyền truy cập trực tiếp tập tin trên máy chủ, hãy sử dụng trường dữ liệu này để tải biểu tượng shortcut của mình lên.

en: Highlight
vi: Tô sáng

en: Delete style
vi: Xóa kiểu dáng ảnh

en: These settings only exist for the themes based on the %engine theme engine.
vi: Các thiết lập này chỉ dành cho các giao diện được xây dựng trên nền %engine.

en: Switch theme
vi: Chuyển giao diện
