Sweaver (7.x-1.3) - en to cy translation catalogue (81 entries)

en: User interface
cy: Rhyngwyneb defnyddwyr

en: Body
cy: Corff

en: Images
cy: Delweddau

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: Status
cy: Statws

en: Prefix
cy: Rhagddodiad

en: Suffix
cy: Ôl-ddoddiadau

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Type
cy: Math

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Read more
cy: Darllen mwy

en: Enable
cy: Galluogi

en: Disable
cy: Analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Edit
cy: Golygu

en: Size
cy: Maint

en: None
cy: Dim

en: Weight
cy: Pwysau

en: The configuration options have been saved.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi ei gadw.

en: Image
cy: Delwedd

en: Parent
cy: Rhiant

en: none
cy: dim

en: Name
cy: Enw

en: Export
cy: Allfudo

en: Save
cy: Cadw

en: View
cy: Gweld

en: Menu
cy: Dewislen

en: Theme
cy: Thema

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: Options
cy: Dewisiadau

en: Search box
cy: Blwch chwilio

en: Site name
cy: Enw'r safle

en: Site slogan
cy: Arwyddair safle

en: Never
cy: Byth

en: active
cy: weithredol

en: Advanced
cy: Uwch

en: Width
cy: Lled

en: Height
cy: Uchder

en: Other
cy: Arall

en: Navigation
cy: Mordwyo

en: Color
cy: Lliw

en: Repeat
cy: Ail adrodd

en: Exists
cy: Yn bodoli

en: Position
cy: Lleoliad

en: Mission statement
cy: Mynegiad cenhadaeth

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Empty
cy: Gwag

en: Style
cy: Arddull

en: Apply
cy: Ceisio

en: Select
cy: Dewis

en: Theme-engine-specific settings
cy: Gosodiadau penodol-injan-thema

en: Publish
cy: Cyhoeddi

en: Primary links
cy: Dolenni cynradd

en: Path to custom logo
cy: Llwybr at logo addasedig

en: Toggle display
cy: Dangosiad togl

en: If you don't have direct file access to the server, use this field to upload your logo.
cy: Os nad oes gennych ffeil uniongyrchol i fynediad ar y gweinyddwr, defnyddiwch y maes yma i lwytho eich logo.

en: Save and continue
cy: Cadw a pharhau

en: Secondary links
cy: Dolenni eilaidd

en: Enable or disable the display of certain page elements.
cy: Galluogi neu analluogi arddangosiad o rai elfennau tudalen.

en: Temporary
cy: Dros dro

en: Path to custom icon
cy: Llwybr at addasu eicon

en: User pictures in posts
cy: Lluniau defnyddiwr yn y cofnodion

en: User pictures in comments
cy: Lluniau defnyddiwr mewn sylwadau

en: Shortcut icon
cy: Eicon llwybr brys

en: Logo image settings
cy: Gosodiadau delwedd logo

en: If toggled on, the following logo will be displayed.
cy: Os yn cael ei doglo, bydd y logo dilynol yn cael ei ddangos.

en: Use the default logo
cy: Defnyddio'r logo rhagosod

en: Check here if you want the theme to use the logo supplied with it.
cy: Gwiriwch yma os ydych eisiau'r thema ddefnyddio'r logo sydd wedi ei gyflenwi gydag ef.

en: The path to the file you would like to use as your logo file instead of the default logo.
cy: Llwybr at y ffeil yr hoffech ddefnyddio fel ffeil logo yn lle logo rhagosod.

en: Upload logo image
cy: Llwytho logo delwedd i fyny

en: Shortcut icon settings
cy: Gosodiadau eicon llwybr brys

en: Your shortcut icon, or 'favicon', is displayed in the address bar and bookmarks of most browsers.
cy: Eich eicon llwybr brys, neu 'favicon', wedi ei ddangos yn y bar cyfeiriad a nod tudalen o rhan fwyaf o borwyr.

en: Use the default shortcut icon.
cy: Defnyddio'r eicon llwybr brys rhagosodol.

en: Check here if you want the theme to use the default shortcut icon.
cy: Gwiriwch yma os ydych eisiau'r themau ddefnyddio eicon llwybr byr rhagosod.

en: The path to the image file you would like to use as your custom shortcut icon.
cy: Llwybr yr ffeil delwedd yr hoffech ddefnyddio fel eicon llwybr byr addasedig.

en: Upload icon image
cy: Llwytho delwedd eicon i fyny

en: If you don't have direct file access to the server, use this field to upload your shortcut icon.
cy: Os nad oes gennych ffeil mynediad uniongyrchol at y gweinyddwr, defnyddiwch y maes yma i lwytho eich eicon llwybr brys.
