Sweaver (7.x-1.3) - en to fil translation catalogue (31 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Images
fil: Mga larawan

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Status
fil: Kalagayan

en: Prefix
fil: Unlapi

en: Suffix
fil: Hulapi

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Weight
fil: Timbang

en: none
fil: wala

en: Name
fil: Pangalan

en: Export
fil: Luwasin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: View
fil: Tingnan

en: Site name
fil: Pangalan ng sityo

en: Site slogan
fil: Sawikain ng sityo

en: active
fil: aktibo

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy

en: User pictures in posts
fil: Mga larawan ng mga tagagamit sa mga paskil

en: User pictures in comments
fil: Mga larawan ng mga tagagamit sa mga puna

en: Use the default logo
fil: Gamitin ang pamantayang logo
