Sweaver (7.x-1.3) - en to ml translation catalogue (39 entries)

en: User interface
ml: ഉപയോക്തൃ ഇന്റർഫേസ്

en: Body
ml: ഘടന

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങൾ

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Prefix
ml: ഉപസര്ഗ്ഗം

en: Suffix
ml: പ്രത്യയം

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Read more
ml: കൂടുതൽ വായിക്കുക

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: None
ml: ഇല്ല

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Name
ml: പേര്

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Menu
ml: മെനു

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: Logo
ml: ലോഗോ

en: Site name
ml: സൈറ്റിന്റെ പേര്

en: Color
ml: നിറം

en: Undefined
ml: നിര്‍വചിക്കപ്പെടാത്തത്

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക

en: User pictures in comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങളിൽ ഉപയോക്താവിന്രെ ചിത്രങ്ങൾ ഉപയോഗപ്പെടുത്തുക

en: Shortcut icon
ml: കുറുക്കുവഴി ഐക്കൺ
