Sweaver (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Weight
ta: நிறை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: none
ta: இல்லை

en: Name
ta: பெயர்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: View
ta: நோக்குக

en: Menu
ta: பட்டி

en: Upload
ta: பதிவேற்றுக

en: Navigation
ta: வழிசெலுத்தல்

en: Color
ta: நிறம்
