SWFUpload (7.x-1.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (15 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: The configuration options have been saved.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi ei gadw.

en: edit
cy: golygu

en: Display
cy: Dangos

en: Permitted file extensions
cy: Estyniadau ffeil a ganiateir

en: Fields
cy: Meysydd

en: Maximum resolution for uploaded images
cy: Cydraniad mwyaf i ddelweddau sydd wedi eu llwytho i fyny

en: WIDTHxHEIGHT
cy: LLEDxUCHDER

en: Maximum file size per upload
cy: Maint ffeil mwyaf i bob llwythiad.

en: Total file size per user
cy: Cyfanswm maint ffeil i bob defnyddiwr.

en: List files by default
cy: Yn rhestru ffeiliau drwy ragosod

en: authenticated user
cy: defnyddiwr dilysedig

en: Path settings
cy: Gosodiadau llwybr
