SWFUpload (7.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Description
fil: Paglalarawan

en: edit
fil: wastuhin

en: authenticated user
fil: napatunayang tagagamit
