SWFUpload (7.x-1.0-alpha1) - en to gu translation catalogue (9 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: Description
gu: વર્ણન

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Display
gu: પ્રદર્શન

en: Fields
gu: ક્ષેત્રો

en: WIDTHxHEIGHT
gu: પહોળાઈ x ઊંચાઈ

en: Total file size per user
gu: વપરાશકર્તા દીઠ કુલ ફાઇલ નું માપ

en: MB
gu: મેગા બાઈટ
