SWFUpload (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: edit
ta: மாற்று

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Display
ta: காட்சி

en: Permitted file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சிகள்

en: Maximum file size per upload
ta: தரவேற்றத்திற்கு அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பின் உச்ச அளவு

en: Total file size per user
ta: ஒவ்வொரு பயனருக்குமான அதிக பட்ச கோப்புகளின் எண்ணிக்கை

en: authenticated user
ta: அனுமதிபெற்ற பயனர்
