SWFUpload (7.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Description
vi: Mô tả

en: The configuration options have been saved.
vi: Các tùy chọn cấu hình đã được lưu lại.

en: edit
vi: sửa

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Display
vi: Hiển thị

en: Permitted file extensions
vi: Phần mở rộng tập tin được phép

en: Fields
vi: Các trường

en: Maximum resolution for uploaded images
vi: Độ phân giải tối đa đối với ảnh tải lên

en: WIDTHxHEIGHT
vi: RỘNGxCAO

en: Maximum file size per upload
vi: Dung lượng tập tin tối đa cho mỗi lần tải lên

en: Total file size per user
vi: Tổng dung lượng tập tin cho mỗi người dùng

en: List files by default
vi: Mặc định liệt kê tập tin

en: authenticated user
vi: người dùng đã được xác thực

en: Path settings
vi: Thiết lập đường dẫn
