Swift Mailer (7.x-1.6) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Save
vi: Lưu

en: Mail
vi: Thư

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Mode
vi: Chế độ

en: Send
vi: Gửi

en: Recipient
vi: Người nhận

en: Plain Text
vi: Văn bản thô

en: Encryption
vi: Mật mã hoá

en: Port
vi: Cổng

en: Messages
vi: Thông báo

en: SMTP server
vi: Máy chủ SMTP

en: Library
vi: Thư viện

en: Transport
vi: Chuyên chở
