Synonyms (7.x-1.5) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Type
ta: வகை

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Synonyms
ta: ஒத்தசொல்

en: Field
ta: புலம்

en: Save
ta: சேமி

en: Manage
ta: நிர்வகிக்கவும்

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Failed
ta: தோல்வி

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Ordered list
ta: வரிசை பட்டியல்

en: Unordered list
ta: வரிசையிலா பட்டியல்

en: Display type
ta: காட்சி வகை

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: Bundle
ta: பொதி
