Synonyms (7.x-1.6) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Type
vi: Kiểu

en: Enable
vi: Bật

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: - None -
vi: - Không -

en: Synonyms
vi: Từ đồng nghĩa

en: Field
vi: Trường

en: Save
vi: Lưu

en: Manage
vi: Quản lý

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: Failed
vi: Thất bại

en: Select
vi: Chọn

en: Sort
vi: Sắp xếp

en: Ordered list
vi: Danh sách có thứ tự

en: Unordered list
vi: Danh sách không thứ tự

en: Display type
vi: Kiểu trình bày

en: Autocomplete
vi: Tự động điền nốt

en: Numeric
vi: Kiểu số

en: exposed
vi: đã trình bày

en: Taxonomy field @field_name not found.
vi: Không tìm thấy trường phân loại @field_name.
