Syntax highlighter (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (13 entries)

en: Pages
vi: Trang

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Theme
vi: Sắc thái

en: print
vi: in

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Enter one page per line as Drupal paths. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn mỗi trang trên một dòng. Ký tự '*' là ký tự đại diện. Ví dụ nhập đường dẫn %blog là cho trang blog và %blog-wildcard cho tất cả các blog cá nhân. %front là trang chính.

en: Enabled languages
vi: Các ngôn ngữ đang bật

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: If the PHP-mode is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP-code can break your Drupal site.
vi: Nếu chế dộ PHP được chọn, nhập vào đoạn mã PHP ở giữa %php. Chú ý rằng việc thực thi đoạn mã PHP không đúng có thể làm hỏng hệ thống Drupal của bạn.

en: Tag name
vi: Tên thẻ

en: PHP filter
vi: Bộ lọc PHP

en: Pages or PHP code
vi: Các trang hoặc mã PHP
