Syntax Highlighter (7.x-2.1) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Theme
ta: தீம்

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Enabled languages
ta: செயல்படுத்தப்பட்ட மொழிகள்

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: PHP filter
ta: PHP வடிகட்டி

en: Pages or PHP code
ta: பக்கங்கள் அல்லது பிஎச்பி நிரல்
