System Entity (7.x-1.0-beta1) - en to ml translation catalogue (15 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »
